Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lời chúc từ Đình Giới tới các bạn thi tốt nghiệp THPT và ĐH_CĐ sắp tới.

2 posters

Go down

Lời chúc  từ Đình Giới tới  các bạn thi tốt nghiệp THPT và ĐH_CĐ sắp tới. Empty Lời chúc từ Đình Giới tới các bạn thi tốt nghiệp THPT và ĐH_CĐ sắp tới.

Bài gửi by Eagle Manager Thu May 05, 2011 8:32 pm

Lời chúc cho các bạn thi ĐH_CĐ sắp tới.

Vào năm nào cũng vậy.đến hẹn lại lên,trong kỳ hè sắp tới diễn ra sự kiện quan trọng là kỳ thì tốt nghiệp THPT và ;ĐẠI HỌC _CAO ĐẲNG sẽ diễn ra.

Chúc các sĩ tử có những chuẩn bị tốt nhất và thật bình tâm cho kỳ thi này.

Chúc cho trường THPT Nông Cống 2 đạt đc nhiều thành quả tốt đẹp trong kỳ thi này.Các sĩ tử tham gia kỳ thi này sẽ đạt được kết quả tốt nhất mà các thầy cô mong đợi.

Mình đặc biệt gửi lời chúc đến các bạn lớp chuyên các khối. Nhà trường rất mong sự cố gắng của các bạn .Tất cả đều hi vọng vào các bạn.Tuy vậy,thành tích không phải quan trọng nhất,quan trọng nhất là truyền cảm hứng cho người khác và chúng ta có những người bạn để cùng nhau cố gắng !!!

Thân Ái!!!

Đình Giới
Eagle Manager
Eagle Manager
Member
Member

Lời chúc  từ Đình Giới tới  các bạn thi tốt nghiệp THPT và ĐH_CĐ sắp tới. Empty Re: Lời chúc từ Đình Giới tới các bạn thi tốt nghiệp THPT và ĐH_CĐ sắp tới.

Bài gửi by jerry.thanhminh Thu May 05, 2011 8:39 pm

Hehe. Mình là đối tượng được chúc đây mà . Embarassed
Thay mặt mọi người Cám ơn bác nha . Bọn em sẽ cố gắng . Khóa năm nay nhà trường và ban giám hiệu đang hi vọng sẽ có thủ khoa đấy . Nhưng chắc không đến lượt mình . Crying or Very sad Crying or Very sad
jerry.thanhminh
jerry.thanhminh
Mod Tập Sự
Mod Tập Sự

Job/hobbies : Học sinh trường NC2 .. Xắp za chường .!!

- Similar topics